Trang chủ 2020 tháng 11

GỬI TÌNH NHÂN Tập 3 TG Tien Chuyen Vu 10 12 2017 Em Anh có về phố cũ ấy chiều đông

GỬI TÌNH NHÂN Tập 3 TG:Tien Chuyen Vu (10/12/2017) Em(Anh)có về phố cũ ấy,chiều đông Mưa giăng mắc thấy trong lòng nỗi nhớ Chuyện tình yêu của đôi mình một thuở Luôn ấm nồng chung nhịp thở yêu thương

GỬI TÌNH NHÂN Bài viết 4 TG Tien Chuyen Vu 23 12 2017 Một vạt hồng trong giá lạnh chiều đông

GỬI TÌNH NHÂN Bài viết 4 TG:Tien Chuyen Vu (23/12/2017) Một vạt hồng trong giá lạnh chiều đông Em cứ ngỡ anh về mang nắng ấm Tan giá băng trái tim nào câm lặng Khô lệ nhoà mi mắt ướt bao đêm Vẫn đâu đ

Nhân ngày nhà giáo Việt Nam NHỚ LẠI Nhớ lại ngày xưa lúc tới trường

Nhân ngày nhà giáo Việt Nam . NHỚ LẠI . Nhớ lại ngày xưa lúc tới trường Lạnh lùng bụng lép dưới màn sương Lưng đeo bàn gấp gù xương cổ Tay xách lùi rơm nhọ má hường Quý chữ thầy tr

Địa chỉ bán móc quần áo cho shop uy tín chất lượng nhất

Địa chỉ bán móc quần áo cho shop uy tín chất lượng nhất Móc treo quần áo cho shop là sản phẩm được nhiều đơn vị, công ty, cửa hàng thời trang tâm đến. Những chiếc móc treo chất lượng không chỉ đảm bảo độ bền, đẹp cho những chiếc quần áo mà còn làm tăng sự

NGƯỜI THÔNG MINH Chủ trả lương 5 triệu thì làm việc đúng 5 triệu không hơn và cũng không kém bởi vì sợ mình thiệt sợ khổ bản thân mình

?NGƯỜI THÔNG MINH: Chủ trả lương 5 triệu thì làm việc đúng 5 triệu, không hơn và cũng không kém, bởi vì sợ mình thiệt, sợ khổ bản thân mình. 10 năm sau vẫn lương 5 triệu. Khiến mình mãi thiệt. ?NGƯỜI

Bài thứ 196 Trong Một nghìn lẻ một truyện ngụ ngôn thời nay mới sáng tác của NV Thế Hùng

Bài thứ 196 Trong “Một nghìn lẻ một truyện ngụ ngôn thời nay” mới sáng tác của NV Thế Hùng. ĐÁNH YÊU ĐÊM đã khuya. Cu TÍT đang ngủ say. Không hiểu sao, nó tỉnh giấc. Mở bừng mắt ra… Thấy BỐ và MẸ nó

ANH ƠI SAO ANH CHẲNG CƯỚI EM Linh Phương Ra biển sáng nay nhìn mây bay nhìn biển khóc

ANH ƠI ! SAO ANH CHẲNG CƯỚI EM ? -Linh Phương- Ra biển sáng nay nhìn mây bay- nhìn biển khóc Lâu lắm rồi chúng mình chưa gặp mặt - chưa ôm nhau hôn một lần Tháng nào dành dụm đủ tiền anh lên Sài Gòn

Tôi hiểu vì sao ba mẹ vips khóc Ở Mỹ nhiều phụ huynh gốc Việt có con là tự kỷ lười học tiếng Anh khiến các vips phải thốt lên rằng mẹ chẳng

Tôi hiểu vì sao ... ba mẹ vips khóc Ở Mỹ, nhiều phụ huynh gốc Việt, có con là tự kỷ, lười học tiếng Anh, khiến các vips phải thốt lên rằng ... mẹ chẳng hiểu con! Ba chẳng hiểu con muốn gì, nghĩ gì!

Hôm nay nhà đông người đến chơi được mọi người hỏi Cháu học lớp mấy rồi

Hôm nay nhà đông người đến chơi, được mọi người hỏi:" Cháu học lớp mấy rồi ??"... Lòng cô ta vui lắm, tự bảo hẹ hẹ, hẳn là trông trẻ hơn nên mọi người hỏi thế ?? Ai ngờ soi gương thấy đang mặc áo đồng

Mai là em về quê ùi nhà em thì điện nước đầy đủ nhưng mạng thì thua miền núi vậy nên online hơi khó vậy nên các anh chị em hay các bạn ai có

Mai là em về quê ùi, nhà em thì điện nước đầy đủ nhưng mạng thì thua miền núi, vậy nên online hơi khó, vậy nên các anh chị em hay các bạn ai có thầm thương trộm nhớ hay có việc gì nhờ cậy thì gọi vào

Lâu nay cứ nghĩ thiên hạ đại thâm là cái thuộc tính độc quyền của lũ Tàu khựa thâm nho

Lâu nay cứ nghĩ "thiên hạ đại thâm" là cái thuộc tính độc quyền của lũ Tàu khựa thâm nho. He.he.. Nay mới chứng kiến bọn Tây lông cũng chả vừa trong khoản ba que xỏ lá . Đánh người ta toe mồm rồi sai

Cô bạn thân nhắn tin nói đang xem đá banh mà cá độ với người yêu nên run quá

Cô bạn thân nhắn tin nói đang xem đá banh mà cá độ với người yêu nên run quá. Mình hỏi cá độ gì, nó nói ai thua sáng mai chung chầu ăn sáng. Mình nói cá chi mệt vậy. Cá ăn hun là nhanh nhất, cứ nằm gá

Địa chỉ cung cấp nước giặt quần áo trẻ sơ sinh tốt nhất hiện nay

Địa chỉ cung cấp nước giặt quần áo trẻ sơ sinh tốt nhất hiện nay Trẻ sơ sinh là một thể thế mới của đất nước cho nền đây là đối tượng cần được sóc đặc biệt, vì trẻ em chưa đủ sức đề kháng và cơ thể chưa hoàn thiện, nhất là làn da của bé rất dễ bị tổn thương cho nên

Công ty bán nước rửa tay tại hà nội chất lượng nhất

Công ty bán nước rửa tay tại hà nội chất lượng nhất Nước rửa tay là một sản phẩm không thể thiếu giúp làm sạch đôi tay và bảo vệ da khỏi những bụi bẩn và vi khuẩn. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm khác nhau với thành phần đa dạng. Để lựa

Mách bạn địa chỉ bán sản phẩm bàn ghế inox giá rẻ hiện nay

Mách bạn địa chỉ bán sản phẩm bàn ghế inox giá rẻ hiện nay Trong cuộc sống hiện nay, các sản phẩm bàn ghế inox chiếm vị trí vô cùng quan trọng. Chính thế dùng sản phẩm này xuất hiện ở rất nhiều nơi như nhà hàng, quán ăn, hay trong các hộ gia đình. Vậy sản phẩ

Mách bạn lựa chọn thực phẩm chức năng tiểu đường chất lượng nhất

Mách bạn lựa chọn thực phẩm chức năng tiểu đường chất lượng nhất Bệnh tiểu đường từ lâu đã trở thành một căn bệnh phổ biến tại nhiều quốc gia trong đó Việt Nam. Điều đáng nói đó là con số những người bị mắc bệnh tiểu đường đang ngày càng to và có xu hướng trẻ hóa v

Làm thế nào để quá trình đào tạo nội bộ hiệu quả cao nhất?

Làm thế nào để quá trình đào tạo nội bộ hiệu quả cao nhất? Đối với mỗi công ty, doanh nghiệp thì ngay khi thành lập hay khi đã có vị thế thì đề đào tạo và quản lý nhân sự luôn là vấn đề quan trọng hàng đầu. Đào tạo nhân sự luôn là vấn đề gây băn khoăn, lo lắn

Hệ thống học trực tuyến tiện lợi, hữu ích

Hệ thống học trực tuyến tiện lợi, hữu ích Trong thời đại công nghệ thông tin phát triển, tất cả mọi lĩnh vực đều được áp dụng các pháp đào tạo trực tuyến. Với hàng loạt những ưu điểm nổi bật, hệ thống học trực tuyến đã và đang tiếp cận được l

Mình tiếp tục để đây và KHÔNG THỂ KHÔNG NÓI TIẾP

Mình tiếp tục để đây và KHÔNG THỂ KHÔNG NÓI TIẾP TÌM đồng đội CÙNG TỎA SÁNG ??? Đặc điểm nhận dạng ? Thích THỬ THÁCH, MÁU CHIẾN ? TỰ TIN trong giao tiếp, đam mê công việc tìm kiếm GIẢI PHÁP ? Ham hi

Lương khởi điểm 2000 hãy để các bạn trẻ mơ ước

Lương khởi điểm $2000 - hãy để các bạn trẻ mơ ước Cuộc tranh cãi lương khởi điểm $2000 là cao hay thấp, có phải các bạn trẻ đang ảo tưởng? Các bậc cha chú hay kể chuyện xưa thì cho rằng mình khởi điểm